| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| คะแนนรวม | 60 คะแนน |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ราคาจริง | เจรจาต่อรอง |
| Number_of_Outputs | 10 |
| Number_of_Inputs | 14 |
| เริ่มแรงบิด | 150% ที่ 0.5 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200-480 โวลต์ เอซี |
| ความจุเกินพิกัด | 150% เป็นเวลา 1 นาที |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| ความถี่เอาท์พุต | 0-400 เฮิรตซ์ |
| เริ่มแรงบิด | 150% ที่ 0.5 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200-480 โวลต์ เอซี |
| ความจุเกินพิกัด | 150% เป็นเวลา 1 นาที |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| ความถี่เอาท์พุต | 0-400 เฮิรตซ์ |
| เริ่มแรงบิด | 150% ที่ 0.5 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200-480 โวลต์ เอซี |
| ความจุเกินพิกัด | 150% เป็นเวลา 1 นาที |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| ความถี่เอาท์พุต | 0-400 เฮิรตซ์ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ประเภทการติดตั้ง | แบบติดเท้า, แบบติดหน้าแปลน |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
|---|---|
| การป้องกัน | IP20 ถึง IP65 |
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, อนาล็อก |
| พอร์ตอีเทอร์เน็ต | 8 ถึง 24 พอร์ต |
| น้ำหนัก | ประมาณ 200-500 กรัม |
| ความสามารถในการขยายตัว | รองรับการขยายแบบโมดูลาร์ |
|---|---|
| จุดเอาท์พุต | 20 |
| ประเภทอินพุต | ดิจิทัลและแอนาล็อก |
| NumberOfI/OPoints | แตกต่างกันไปตั้งแต่ไม่กี่ถึงหลายพัน |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC หรือ 120/230V AC |