| Lớp điện áp (V) | Ba pha AC 380V đến 480V |
|---|---|
| Công suất (kW) | 37 |
| Dòng điện đầu vào (A) | 90 |
| Dòng điện đầu ra (A) | 75 |
| Kích thước (mm) | 100 (W) x 400 (H) x 305 (D) |
| Động cơ AC hai/bốn phần tư | Hai phần tư |
| Độ chính xác ổn định tốc độ | V/f: ±1,0% SVC: ±0,5% FVC: ±0,02% |
| Độ chính xác điều khiển mô-men xoắn | SVC: ± 5% (trên 10 Hz) FVC: ± 3% |
| Vòng xoắn khởi động | SVC: 0,25 Hz/150% FVC: 0 Hz/180% |
| Khả năng quá tải | 1 giờ với 115% tải trọng định danh; 1 phút với 150% tải trọng định danh; 2 giây với 178% tải trọng định danh |
| Tần số mang | V / f: 0,8 kHz đến 12 kHz; SVC, FVC: 2 kHz đến 12 kHz; Tần số mang được điều chỉnh tự động theo nhiệt độ thùng tản nhiệt. |