| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
|---|---|
| điện năng tiêu thụ | 5W đến 20W |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| loại | Hệ thống tự động hóa |
| Loại điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| điện năng tiêu thụ | Thay đổi tùy theo model, thường là 10W đến 100W |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| điện năng tiêu thụ | Thay đổi tùy theo model, thường là 10W đến 100W |
|---|---|
| Giá trị thực tế | Giá thương lượng |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
| Điện áp đầu vào | 24V DC |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC) |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| điện năng tiêu thụ | Thay đổi tùy theo model, thường là 5W đến 50W |
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
|---|---|
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Nguồn điện | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số, đầu vào analog |
| phần mềm tương thích | Hỗ trợ phần mềm SCADA và HMI |
| Bảo hành | 1 đến 3 năm |
|---|---|
| Công nghiệp ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot |
| Khả năng tích hợp | Tương thích với hệ thống MES, ERP |
| Tiêu chuẩn tuân thủ | Chứng nhận IEC 61131, ISO 9001, CE |
| Thời gian phản hồi | 1 mili giây đến 10 mili giây |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Tùy chọn kết nối | Ethernet, RS-485, Không dây |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| loại | thiết bị tự động hóa |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
|---|---|
| UserInterface | Màn hình cảm ứng HMI / Giao diện phần mềm |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Điểm đầu ra | 16DO |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Công suất định mức | 110kW(150HP) |
|---|---|
| Điện áp đầu vào | AC 380-440V ba pha (±15%) |
| Tần số đầu vào | 50/60Hz(47‑63Hz) |
| Dòng điện đầu ra định mức | 220a |
| Tần số đầu ra | 0,1‑400Hz |