| mounting_type | đường ray DIN |
|---|---|
| Phần Không | MVI56E-MCM |
| Hoạt động_Nhiệt độ_Phạm vi | -20°C đến 60°C |
| Kiểu hiển thị | Đèn báo LCD hoặc LED |
| Nguồn điện | 24V DC hoặc 110/220V AC |
| Điểm | 14 (8DI+6DO) |
|---|---|
| Kiểu đầu ra | Tiếp sức |
| Điện áp đầu vào | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| Loại bộ xử lý | Dựa trên bộ vi xử lý |
| IGBT | Infineon, Renesas |
| Loại phần | Hệ thống CPM2A |
|---|---|
| Loại đầu ra | Ba, Nhiều |
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Vật liệu | Thép không gỉ, nhựa, nhôm |
| Dải tần số | 0-400Hz |
| Đánh giá sức mạnh | 0,5 KW đến 500 KW |
|---|---|
| Nhà sản xuất | Siemens |
| Dung lượng bộ nhớ | Thông thường 16KB đến 1MB |
| Điểm đầu vào | 36 điểm. |
| UserInterface | Màn hình cảm ứng HMI / Giao diện phần mềm |
| Thời gian dừng mềm | 0,1 đến 60 giây |
|---|---|
| Xếp hạng IP | IP30 đến IP67 |
| Tần số đầu vào | 50/60HZ |
| điểm | 40 (24DI+16DO) |
| khả năng mở rộng | Mô-đun với các mô-đun mở rộng |
| Tổng số điểm | 60 điểm. |
|---|---|
| điện áp cung cấp điện | 100 – 240VAC. |
| Giá thực tế | Đàm phán |
| Số_of_đầu ra | 10 |
| Số_of_Đầu Vào | 14 |
| Giao diện mạng | Cổng Ethernet 10/100/1000 Mbps |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Tự động hóa điều khiển công nghiệp |
| kiểu cài đặt | Giá đỡ bảng điều khiển / Giá đỡ thanh ray DIN |
| thời gian bảo hành | 1 đến 3 năm |
| Kiểu lắp | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Thời gian phản hồi | Dưới 1 mili giây |
|---|---|
| kiểu lắp đặt | DIN Rail / Giá đỡ bảng điều khiển |
| Tiêu chuẩn an toàn | IEC 61508, ISO 13849 |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| ngôn ngữ lập trình | Logic bậc thang, khối chức năng, văn bản có cấu trúc |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Kiểu điều khiển | Bộ điều khiển logic khả trình (PLC), Hệ thống điều khiển phân tán (DCS) |
| Loại đầu ra | Rơle, bóng bán dẫn, đầu ra analog |
| Khu vực ứng dụng | Sản xuất, Kiểm soát quy trình, Robot, Quản lý năng lượng |
| Thời gian phản hồi | Phạm vi mili giây |
| giao thức truyền thông | Modbus, Profibus, Ethernet/IP, OPC UA |
|---|---|
| Kiểu đầu vào | Đầu vào kỹ thuật số và analog |
| Loại đầu ra | Đầu ra kỹ thuật số và tương tự |
| Số đầu vào | 16 đầu vào kỹ thuật số |
| Điểm MPU | 12 (8DI + 4DO) |