| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปจะมีขนาดกระทัดรัด |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 12-24 V DC |
| เวลาตอบสนอง | โดยทั่วไป 1-10 มิลลิวินาที |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -25°C ถึง 85°C |
| การป้องกัน | IP65, IP67, IP68 |
| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10000 ชิ้น |
| ชื่อแบรนด์ | Honeywell |
| ได้รับการรับรอง | Brand new original |
| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้น |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Schneider |
| เวลาการส่งมอบ | 5-7 วัน |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10,000 ชิ้น |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ชื่อแบรนด์ | Schneider |
| จุดเอาท์พุต | 20 |
|---|---|
| การทำงาน | ควบคุมความเร็วและแรงบิดของมอเตอร์ไฟฟ้าโดยเปลี่ยนความถี่และแรงดันไฟฟ้าอินพุต |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | โดยทั่วไปคือ 200-600V AC |
| ประเภทการติดตั้ง | ติดผนัง, แผงติด, ตั้งพื้น |
| การเพิ่มพลัง | 0.5 kW ถึง 1,000 kW (แตกต่างกันไปตามรุ่น) |