Mô hình: CS710-4T5.5GB 5.5KW
| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Thương hiệu | HuiChuan INOVANCE |
| Công suất định mức | 0.75 kW |
| Cấp điện áp | Ba pha 380V (tương thích với lưới điện 400V, hỗ trợ dải đầu vào rộng 380~480Vac) |
| Định vị dòng sản phẩm | Biến tần hiệu suất cao chuyên dụng cho thiết bị nâng |
| Dòng điện đầu ra định mức | 2.1 A |
| Công suất động cơ áp dụng | 0.75 kW (động cơ không đồng bộ ba pha) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển vector động cơ không đồng bộ hiệu suất cao (có thể chọn vòng hở / vòng kín) |
| Dải tần số đầu ra | 0~500 Hz (thường dùng trong điều kiện nâng 0~60Hz) |
| Nguồn cấp đầu vào | Ba pha 380~480Vac, 50/60Hz |
Ứng dụng điển hình: Cần cẩu nhỏ, tời nâng, palăng điện, thang máy, cơ cấu xoay và các bộ điều khiển truyền động thiết bị nâng khác.
Thiết kế bảo vệ: Cấp bảo vệ IP20, hỗ trợ lắp đặt treo tường, phù hợp với môi trường xưởng công nghiệp; tích hợp nhiều chức năng bảo vệ quá dòng, quá áp, quá tải, quá nhiệt.
Vận hành thuận tiện: Hỗ trợ bảng điều khiển LCD tiếng Trung và tiếng Anh, các tham số được cài đặt ở các cấp độ cơ bản / trung cấp / nâng cao, ngưỡng gỡ lỗi thấp.