| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
|---|---|
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
| ระยะเวลาการรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| สแกนไทม์ | โดยทั่วไป 1ms ถึง 10ms |
|---|---|
| วิธีการส่งออก | ทรานซิสเตอร์ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| พื้นที่ใช้งาน | ระบบอัตโนมัติในการผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ ระบบอัตโนมัติในอาคาร |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | โดยทั่วไปคือ 24V DC หรือ 120/230V AC |
| NumberOfI/OPoints | ตั้งแต่ 8 ถึง 1024+ |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | 9907-164 |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | IEC 61131-3, CE, UL |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
| สี | ปกติ |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| จุดป้อนข้อมูล | 36DI |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| สี | ปกติ |
|---|---|
| การใช้พลังงาน | 5 ว |
| เงื่อนไข | ใหม่ดั้งเดิมพร้อมซีล |
| จุดป้อนข้อมูล | 36DI |
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |