| การติดตั้ง | ราง DIN หรือแผงเมาท์ |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| ความเข้ากันได้ | รองรับการทำงานร่วมกับเซ็นเซอร์และแอคทูเอเตอร์ต่างๆ |
| พิมพ์ | ระบบอัตโนมัติ |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
|---|---|
| จำนวนอินพุต | อินพุตดิจิตอล 16 ช่อง |
| การปฏิบัติตามมาตรฐานความปลอดภัย | IEC 61508, ISO 13849 |
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, เอาท์พุตอนาล็อก |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ความสามารถในการบูรณาการ | เข้ากันได้กับระบบ MES, ERP |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน, ข้อความที่มีโครงสร้าง |
| น้ำหนัก | ประมาณ 0.5 ถึง 1.5 กก |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| หมายเลขชิ้นส่วน | 200-595-072-122 VM600 CPUM |
|---|---|
| การติดตั้ง | ราง DIN หรือแผงเมาท์ |
| จำนวนเอาต์พุต | 16 เอาท์พุทดิจิตอล |
| จำนวนอินพุต | 16 ถึง 64 |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| ช่วงความถี่ | 0-400 เฮิรตซ์ |
|---|---|
| วิธีการควบคุม | การควบคุม V/F, การควบคุมเวกเตอร์, การควบคุมเวกเตอร์แบบไร้เซนเซอร์ |
| แรงดันขาออก | 0-480V เอซี |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200-480V AC |
| เริ่มแรงบิด | สูงถึง 150% ที่ 0.5 เฮิร์ตซ์ |