| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ประเภทเอาต์พุต | ถ่ายทอด |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| มาตรฐานความปลอดภัย | CE, UL, ROHS เป็นไปตามมาตรฐาน |
| คะแนนเอ็มปู | 12 (8DI + 4DO) |
| การป้องกัน | ฉัน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | คอนโทรลเลอร์ลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ |
|---|---|
| สี | ปกติ |
| ประเภทแรงดันไฟฟ้า | เครื่องปรับอากาศ |
| power_supply | 24 V DC |
| Number_of_Outputs | 10 |