| จุด | 14 (8DI+6DO) |
|---|---|
| วัสดุ | ตู้พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์ บล็อกฟังก์ชัน ข้อความที่มีโครงสร้าง |
|---|---|
| ประเภทอินพุต | ดิจิทัลและแอนาล็อก |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
| ความจุหน่วยความจำ | โดยทั่วไปคือ 16KB ถึง 1MB |
| ความสามารถในการขยายตัว | รองรับการขยายแบบโมดูลาร์ |
| การติดตั้ง | รางปีกนก |
|---|---|
| หมายเลขชิ้นส่วน | MVI56E-MCM |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | ตัวจับเวลา Watchdog การวินิจฉัยข้อผิดพลาด |
| ประเภทการแสดงผล | ตัวบ่งชี้ LCD หรือ LED |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปคือ 100x75x50 มม |
|---|---|
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| หมวดหมู่ | อุปกรณ์อัตโนมัติ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| ประสิทธิภาพ | สูงถึง 98% |
|---|---|
| แรงดันขาออก | ตัวแปรขึ้นอยู่กับแรงดันไฟฟ้าขาเข้า |
| ขนาด | 90 มม. x 60 มม. x 75 มม |
| จำนวนเอาต์พุต | 16 เอาท์พุทดิจิตอล |
| เวลาเร่งความเร็ว/ลดความเร็ว | 0.1 ถึง 6,000 วินาที |
| น้ำหนัก | ประมาณ 0.5 ถึง 1.5 กก |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น |
| วัสดุ | พลาสติกและโลหะเกรดอุตสาหกรรม |
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP, OPC UA |
| แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ | 100 – 240VAC. |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอล, อินพุตแบบอะนาล็อก |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| วิธีการส่งออก | ถ่ายทอด |
|---|---|
| ประเภทชิ้นส่วน | ซิสแมค CPM2A |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | ไมโครโปรเซสเซอร์ที่ใช้ |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 10 มิลลิวินาที |
| Shockresistance | 30g, 11ms |
|---|---|
| Operatingtemperaturerange | -20°C to 60°C |
| Weight | 500 grams |
| Memory | 1 |
| Power Supply | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การผลิตและการควบคุมกระบวนการ |
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, เอาท์พุตอนาล็อก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |