Mô hình:CS710-4T11GB 11KW
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Thương hiệu | HuiChuan đổi mới |
| Năng lượng định giá | 00,75 kW |
| Mức điện áp | Ba pha 380V (hợp tác với lưới điện 400V, hỗ trợ phạm vi đầu vào rộng 380 ~ 480Vac) |
| Định vị hàng loạt | Máy biến đổi hiệu suất cao đặc biệt cho thiết bị nâng |
| Điện lượng đầu ra | 2.1 A |
| Sức mạnh động cơ áp dụng | 0.75 kW (động cơ không đồng bộ ba pha) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển vector động cơ không đồng bộ hiệu suất cao (có thể chọn vòng lặp mở / vòng lặp đóng) |
| Phạm vi tần số đầu ra | 0 ~ 500 Hz (thường được sử dụng trong điều kiện nâng 0 ~ 60 Hz) |
| Cung cấp điện đầu vào | Ba pha 380 ~ 480Vac, 50/60Hz |
Ứng dụng điển hình:Máy cẩu nhỏ, máy nâng, máy nâng điện, thang máy, cơ chế chuyển đổi và các thiết bị nâng khác điều khiển.
Thiết kế bảo vệ:Mức bảo vệ IP20, hỗ trợ lắp đặt trên tường, phù hợp với môi trường xưởng công nghiệp; tích hợp bảo vệ quá điện, quá điện áp, quá tải, quá nóng và nhiều bảo vệ khác.
Hoạt động thuận tiện:Hỗ trợ bảng điều khiển LCD tiếng Trung và tiếng Anh, các thông số được đặt ở mức cơ bản / trung bình / nâng cao, ngưỡng gỡ lỗi thấp.