| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
|---|---|
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มูลค่าที่แท้จริง | ราคาต่อรองได้ |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |
| การรับรอง | CE, UL, ROHS |
|---|---|
| ความสามารถในการบูรณาการ | ระบบ SCADA, HMI, MES |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| อุตสาหกรรม | การผลิต |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| จุดเอาท์พุต | 16ดีโอ |
|---|---|
| แหล่งจ่ายไฟ | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| ความเข้ากันได้ | ระบบ SCADA, แผง HMI |
| ขนาด | 200มม. x 150มม. x 100มม |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC |
|---|---|
| แรงดันขาออก | 24V DC |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ความเข้ากันได้ของซอฟต์แวร์ | รองรับซอฟต์แวร์ SCADA และ HMI |