| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
|---|---|
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
| แอปพลิเคชัน | การควบคุมกระบวนการผลิต |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110-240V AC |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V เอซี |
| การรับรอง | CE, UL, ROHS |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | หยุดฉุกเฉิน, ป้องกันการโอเวอร์โหลด |
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, อีเธอร์เน็ต/IP, Profibus |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอลและอะนาล็อก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| ความยืดหยุ่น | รองรับการขยายแบบโมดูลาร์ |
| การเชื่อมต่อ | รองรับการรวม IoT และคลาวด์ |
| ประเภทการติดตั้ง | แผงแผง |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิในการจัดเก็บ | -30 ° C ถึง 70 ° C |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
| แรงดันไฟฟ้าปฏิบัติการ | 24 V DC |
| ช่วงอุณหภูมิแวดล้อม | -10°ซ ถึง 50°ซ |
|---|---|
| โปรโตคอลการสื่อสาร | Modbus, Profibus, อีเธอร์เน็ต/IP |
| แรงดันขาออก | 0-480 โวลต์กระแสสลับ |
| วิธีการทำความเย็น | การระบายความร้อนของอากาศ |
| ประเภทการแสดงผล | LCD หรือ LED |
| หน่วยความจำ | 1 |
|---|---|
| อุตสาหกรรมการประยุกต์ใช้งาน | การผลิต การควบคุมกระบวนการ หุ่นยนต์ |
| จำนวนช่องสัญญาณออก | 16 |
| น้ำหนัก | 500 กรัม |
| การทำงาน | ทำให้กระบวนการทางอุตสาหกรรมเป็นไปโดยอัตโนมัติ |
| ประสิทธิภาพ | สูงถึง 98% |
|---|---|
| แรงดันขาออก | ตัวแปรขึ้นอยู่กับแรงดันไฟฟ้าขาเข้า |
| ขนาด | 90 มม. x 60 มม. x 75 มม |
| จำนวนเอาต์พุต | 16 เอาท์พุทดิจิตอล |
| เวลาเร่งความเร็ว/ลดความเร็ว | 0.1 ถึง 6,000 วินาที |
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, เอาท์พุตอนาล็อก |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| การใช้พลังงาน | 5W ถึง 20W |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปคือ 100 มม. x 75 มม. x 50 มม |
| ความสามารถในการบูรณาการ | ระบบ SCADA, HMI, MES |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| การป้องกัน | ฉัน |
| การรับประกัน | 1 ถึง 3 ปี |
| การปฏิบัติตามมาตรฐาน | CE, UL, ROHS |