| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, เอาท์พุตอนาล็อก |
|---|---|
| ประเภทการควบคุม | โปรแกรมควบคุมลอจิก (PLC) |
| การใช้พลังงาน | 5W ถึง 20W |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติ |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปคือ 100 มม. x 75 มม. x 50 มม |
| ขนาด | 100 มม. x 75 มม. x 50 มม |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การผลิตและการควบคุมกระบวนการ |
| ภาษาโปรแกรม | แลดเดอร์ลอจิก, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110-240V AC |
| ประเภทอินพุต | อินพุตดิจิตอลและอนาล็อก |
| การทำงาน | การควบคุมกระบวนการทางอุตสาหกรรมแบบอัตโนมัติ |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบควบคุมแบบกระจาย (DCS) |
| การซ่อมบำรุง | การวินิจฉัยและการอัพเดตระยะไกล |
| ความยืดหยุ่น | สูง รองรับการขยายตัว |
| การจัดการสัญญาณเตือน | การตรวจจับและการแจ้งเตือนขั้นสูง |
| ความปลอดภัย | การควบคุมการเข้าถึงตามบทบาทและคุณสมบัติความปลอดภัยทางไซเบอร์ |
|---|---|
| สถาปัตยกรรม | จัดจำหน่ายด้วยตัวควบคุมหลายตัวและสถานีควบคุมเครื่อง |
| การปรับแต่ง | กลยุทธ์การควบคุมที่กำหนดค่าได้และการโปรแกรมลอจิก |
| อินเตอร์เฟซผู้ใช้ | ส่วนต่อประสานระหว่างมนุษย์กับเครื่องจักรแบบกราฟิก (HMI) |
| การบันทึกข้อมูล | การจัดเก็บข้อมูลในอดีตและความสามารถที่กำลังมาแรง |
| อุตสาหกรรมที่รองรับ | น้ำมันและก๊าซ เคมี การผลิตไฟฟ้า การผลิต |
|---|---|
| คุณสมบัติด้านความปลอดภัย | การควบคุมการเข้าถึงตามบทบาท การเข้ารหัส |
| สถาปัตยกรรม | แบบกระจายแบบโมดูลาร์ |
| การบันทึกข้อมูล | นักประวัติศาสตร์และการบันทึกข้อมูลที่ครอบคลุม |
| ความซ้ำซ้อน | ใช่ รองรับตัวควบคุมซ้ำซ้อนและเส้นทางการสื่อสาร |
| ขนาด | แตกต่างกันไปตามรุ่น โดยทั่วไปคือ 100 มม. x 75 มม. x 50 มม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| แอปพลิเคชัน | การควบคุมกระบวนการผลิต |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24V DC / 110V AC / 220V AC |
| มาตรฐานความปลอดภัย | CE, UL, ROHS เป็นไปตามมาตรฐาน |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน, ข้อความที่มีโครงสร้าง |
|---|---|
| ประเภทอินพุต | ดิจิตอล, อนาล็อก |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติและระบบควบคุม |
| ภาษาโปรแกรม | ลอจิกแลดเดอร์, แผนภาพบล็อกฟังก์ชัน, ข้อความที่มีโครงสร้าง |
|---|---|
| ประเภทอินพุต | ดิจิตอล, อนาล็อก |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| หมวดหมู่ | ระบบอัตโนมัติและระบบควบคุม |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | 24 โวลต์กระแสตรง, 110 โวลต์กระแสสลับ, 220 โวลต์กระแสสลับ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN, แผงยึด |
| ประเภทการควบคุม | ตัวควบคุมลอจิกที่ตั้งโปรแกรมได้ (PLC), ระบบควบคุมแบบกระจาย (DCS), SCADA |
| ประเภทเอาต์พุต | เอาต์พุตดิจิตอล, เอาต์พุตอะนาล็อก |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ระบบอัตโนมัติควบคุมอุตสาหกรรม |
| ช่วงแรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 100-240V เอซี |
|---|---|
| ประเภทเอาต์พุต | รีเลย์, ทรานซิสเตอร์, เอาท์พุตอนาล็อก |
| ช่วงอุณหภูมิในการทำงาน | -20°ซ ถึง 60°ซ |
| ประเภทการติดตั้ง | ราง DIN / แผงยึด |
| เวลาตอบสนอง | น้อยกว่า 1 มิลลิวินาที |